stock-photos 0.1.0 - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Business / Finance / Law
vi: Doanh nghiệp / Tài chính / Luật

en: Design / Art / Portfolio
vi: Thiết kế / Nghệ thuật / Danh mục đầu tư

en: Education
vi: Theo học

en: Health / Beauty
vi: Sức khỏe / Sắc đẹp

en: Home Services / Construction
vi: Các dịch vụ tiện ích tại gia / Xây dựng

en: Music / Movies / Entertainment
vi: Âm nhạc / Phim ảnh / Giải trí

en: Non-profit / Causes / Religious
vi: Phi lợi nhuận / Từ thiện / Tôn giáo

en: Other
vi: Khác

en: Pets / Animals
vi: Vật nuôi/Động vật

en: Real Estate
vi: Bất động sản

en: Restaurant / Food
vi: Nhà hàng / Thực phẩm

en: Sports / Recreation
vi: Thể thao / Tiêu khiển

en: Transportation / Automotive
vi: Vận tải / Ô tô

en: Travel / Hospitality / Leisure
vi: Du lịch / Dịch vụ lưu trú / Giải trí

en: Wedding
vi: Lễ cưới

en: Generic
vi: Chung

en: Images available and licensed for use are intended for GoDaddy hosted customers only and are subject to the terms and conditions of third-party intellectual property rights. <a href="%s" target="_blank">See Terms and Conditions</a> for additional details.
vi: Hình ảnh khả dụng và được cấp phép sử dụng chỉ được dùng cho các khách hàng được lưu trữ của Godaddy và phải tuân theo các điều khoản và điều kiện của quyền sở hữu trí tuệ thuộc bên thứ ba. <a href="%s" target="_blank">Xem các điều khoản và điều kiện</a> để biết thêm thông tin bổ sung.

en: Images available and licensed for use are intended for our hosted customers only and are subject to the terms and conditions of third-party intellectual property rights. <a href="%s" target="_blank">See Terms and Conditions</a> for additional details.
vi: Hình ảnh khả dụng và được cấp phép sử dụng chỉ được dùng cho các khách hàng được lưu trữ của Godaddy và phải tuân theo các điều khoản và điều kiện của quyền sở hữu trí tuệ thuộc bên thứ ba. <a href="%s" target="_blank">Xem các điều khoản và điều kiện</a> để biết thêm thông tin bổ sung.

en: Stock Photos
vi: Ảnh của bạn

en: Change category
vi: Thay đổi phân nhóm

en: No stock photos found.
vi: Không tìm thấy hình ảnh nào của bạn.

en: Preview
vi: Xem trước

en: Import
vi: Nhập

en: Back
vi: Quay lại

en: About Image Licenses
vi: Về Cấp phép của hình ảnh
